Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Li
Số điện thoại :
18906241720
Kewords [ gate valve cast iron ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Nâng gốc linh hoạt van cổng lưỡi liềm trong sắt đúc cho kiểm soát dòng chảy công nghiệp
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
DIN 3352 F4 Van cổng tuyến ngồi đàn hồi DN100 - Thiết kế tuyến đôi để kiểm soát nước công nghiệp
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dẻo, GGG50 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Sản phẩm được sản xuất bằng kim loại cao su
| Material: | Cast Iron |
|---|---|
| Seat Material: | Rubber |
| kết thúc kết nối: | Mặt bích, ren hoặc có rãnh |
DN100 Thép đúc Dark Rod Gate Valve Hướng dẫn hoạt động nối cột hai
| Valve Type: | Gate Valve |
|---|---|
| Vật liệu ghế: | Đàn hồi |
| Body Material: | Cast Iron |
DN40-DN1200 Valve cổng ghế chống ăn mòn bằng sắt đúc
| Loại van: | van cổng |
|---|---|
| Vật liệu ghế: | Đàn hồi |
| Vật liệu cơ thể: | gang thép |
DIN3352 C loại van cổng sắt đúc linh hoạt kín không tăng van cổng gốc
| kết thúc kết nối: | Mặt bích, ren hoặc có rãnh |
|---|---|
| Material: | Cast Iron |
| Đặc điểm: | Thân không tăng, đĩa nêm rắn, ghế tái tạo |
Van cổng đế đàn hồi Z45X BS 5163 trục không nâng với định mức áp suất PN16 và thân gang dẻo
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van màng mặt bích ANSI Class 150 với thân gang và lớp lót cao su cho điều khiển công nghiệp
| Cân nặng: | Trọng lượng dựa trên kích cỡ khác nhau |
|---|---|
| loại gốc: | Thân mọc / Thân không mọc |
| Loại van: | Van màng |
DN100 PN16 Valve cổng sắt đúc kết nối sườn với cấu trúc thép đúc
| Kiểu: | van cổng |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | Sơn / phủ Epoxy |
| Ứng dụng: | Nước, Dầu, Gas, Hơi nước |
GGG50 Resilient Seat Gate Valves Ventil cửa sắt mềm mại để dòng chảy trơn tru
| Loại van: | van cổng |
|---|---|
| Vật liệu ghế: | Đàn hồi |
| Vật liệu cơ thể: | gang thép |


