Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Li
Số điện thoại :
18906241720
Kewords [ flange end gate valve ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Van cổng cỡ lớn tuân thủ GOST với thiết kế toàn lỗ cho đường ống công nghiệp DN200-DN1200
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Máy van cổng ngồi linh hoạt cao cấp - Niêm phong chống rò rỉ, chống ăn mòn và mòn, hoạt động mô-men xoắn thấp cho hệ thống nước
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
DIN 3352 F4 Van cổng tuyến ngồi đàn hồi DN100 - Thiết kế tuyến đôi để kiểm soát nước công nghiệp
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dẻo, GGG50 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
OEM Gost Cast Steel Gate Valves PN 16 DN 50 Hướng dẫn cho dầu dẫn hơi và nhiệt
| kích thước danh nghĩa: | DN50 |
|---|---|
| Đánh giá áp suất: | PN16 |
| Tiêu chuẩn thiết kế: | GOST 5762-2002 |
GOST Gate Valve WCB DN100 PN16 cho thị trường Nga
| Kích thước danh nghĩa: | DN50 |
|---|---|
| Xếp hạng áp lực: | PN16 |
| Tiêu chuẩn thiết kế: | GOST 5762-2002 |
Van cổng GOST DN50 PN16 Thép đúc cho Dầu Khí Nước
| Nominal Size: | DN50 |
|---|---|
| Pressure Rating: | PN16 |
| Design Standard: | GOST 5762-2002 |
Kích thước cổng tùy chỉnh van cổng khí nén để điều chỉnh dòng chảy chính xác
| Loại van: | van cổng |
|---|---|
| Vật liệu ghế: | Đàn hồi |
| Vật liệu cơ thể: | gang thép |
GGG50 Resilient Seat Gate Valves Ventil cửa sắt mềm mại để dòng chảy trơn tru
| Loại van: | van cổng |
|---|---|
| Vật liệu ghế: | Đàn hồi |
| Vật liệu cơ thể: | gang thép |
Van cổng thép đúc API 600 với ty nổi & thiết kế OS&Y cho Ứng dụng Dầu khí Áp suất cao
| Đánh giá áp suất: | 150 - 600 psi |
|---|---|
| Thiết kế cơ thể: | Nêm rắn / Nêm linh hoạt |
| Lớp phủ: | Sơn Epoxy hoặc chống rỉ |
Van cổng GOST DN50 PN16 Thép đúc cho Dầu Khí Nước -29°C đến 425°C
| kích thước danh nghĩa: | DN50 |
|---|---|
| Xếp hạng áp lực: | PN16 |
| Tiêu chuẩn thiết kế: | GOST 5762-2002 |


