Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Li
Số điện thoại :
18906241720
Kewords [ butterfly valve cast iron ] trận đấu 35 các sản phẩm.
Van kiểm tra niêm phong không rò rỉ để tiết kiệm năng lượng và bảo vệ thiết bị
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
304 thép không gỉ van kiểm tra im lặng HC41X-16P với áp suất PN16 và thiết kế kiểu wafer
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dẻo, GGG50 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, truyền động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay |
Van cổng YOUWEI cho ứng dụng bùn và nước thải với thiết kế lưỡi dao chắc chắn và công nghệ bịt kín tiên tiến
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
316 Ventil bóng thép không gỉ với đầu niềng và vòm vương miện
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van công nghiệp có gioăng EPDM/NBR/PTFE, Áp suất định mức 150LB/300LB/600LB, và Tiêu chuẩn kiểm tra API 598
| Phạm vi nhiệt độ: | -10°C đến 120°C |
|---|---|
| Cân nặng: | Thay đổi theo kích thước |
| Kết cấu: | Cổng, Bướm, Van cổng không tăng |


