ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วาล์วประตูเหล็กหล่อ
-
ก๊อสต์ วาล์วประตูเหล็กเหล็ก
-
วาล์วประตูที่มีความยืดหยุ่น
-
วาล์วกระพริกเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเช็คเหล็กเหล็กเหล็ก
-
เครื่องบดเชือก
-
วาล์วควบคุมเหล็กเหลือง
-
วาล์วประตูเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วตรวจสอบเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเหล็กโกง
-
วาล์วกระพริบเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วลูกกลองเหล็กเหล็กเหล็ก
ชื่อผู้ติดต่อ :
Li
หมายเลขโทรศัพท์ :
18906241720
คำหลัก [ butterfly valve cast iron ] การจับคู่ 35 ผลิตภัณฑ์.
DIN 3352 F4 วาล์วประตูต่อมนั่งแบบยืดหยุ่น DN100 - การออกแบบต่อมคู่สำหรับการควบคุมน้ำอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG50 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
OEM หม้อเหล็กเหล็กเหล็กชนิด Wafer วาล์วกระพริกสําหรับอุตสาหกรรมปิโตรเลียมและเคมี
| Body: | Ductile iron GGG50 |
|---|---|
| Color: | blue, customized |
| การทดสอบ: | การทดสอบการรั่วไหล 100% |
วาล์วประตูยืดหยุ่นประเภท F4 Double Flange สําหรับ DN40 - DN600 PN16 หรือ PN10
| วัสดุ: | เหล็กดัด, ทองเหลือง, สแตนเลส, GGG50, EPDM |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
GOST Standard WCB Carbon Steel Double Flange Gate Valve with Bidirectional Sealing สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
Z45X BS 5163 วาล์วประตูที่ติดตั้งที่ทนทานต่อกระดูกที่ไม่ขึ้นด้วยปริมาณความดัน PN16 และร่างโลหะยืดหยุ่น
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูแบบนั่งยันยืดหยุ่นพร้อมก้านยกสำหรับการซีลแบบสุญญากาศและแรงบิดในการทำงานต่ำ
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูป้องกันแบบซีลแข็งพร้อมซีลโลหะกับโลหะสำหรับสื่อที่มีฤทธิ์กัดกร่อนและการใช้งานที่อุณหภูมิ/แรงดันสูง
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูที่นั่งยืดหยุ่นระดับพรีเมียม - ปิดกันการรั่ว, ทนต่อการกัดกร่อนและสวมใส่, การทํางานแบบแรงปั่นต่ําสําหรับระบบน้ํา
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วตรวจสอบสวิงที่มีปริมาณความดัน PN 16 สําหรับการทํางานอัตโนมัติและปริมณฑลที่แน่นในระบบท่อ
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
ระเบียงประตูขนาดใหญ่ที่สอดคล้องกับ GOST พร้อมการออกแบบแบบครบหลุมสําหรับสายท่ออุตสาหกรรม DN200-DN1200
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |


