Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Li
Số điện thoại :
18906241720
Kewords [ resilient gate valve ] trận đấu 64 các sản phẩm.
GOST Tiêu chuẩn WCB Carbon Steel Double Flange Gate Valve với Bi-directional Sealing cho các ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van cổng gang tuân thủ GOST với khả năng đóng kín tuyệt đối cho ứng dụng áp suất cao PN16
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Ống phun cửa tuyến đồng tiêu chuẩn DIN F4 của Đức với niêm phong áp suất loại tuyến và thiết kế lỗ đầy đủ để kiểm soát dòng chảy hiệu quả
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van cổng cỡ lớn tuân thủ GOST với thiết kế toàn lỗ cho đường ống công nghiệp DN200-DN1200
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van cổng bằng thép WCB theo tiêu chuẩn GOST với định mức áp suất PN16/PN25 cho các ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | WCB, gang |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van cổng GOST WCB DN50 PN16 cho hệ thống Dầu khí -29°C đến 425°C
| kích thước danh nghĩa: | DN50 |
|---|---|
| Xếp hạng áp lực: | PN16 |
| Tiêu chuẩn thiết kế: | GOST 5762-2002 |
OEM Gost Cast Steel Gate Valves PN 16 DN 50 Hướng dẫn cho dầu dẫn hơi và nhiệt
| kích thước danh nghĩa: | DN50 |
|---|---|
| Đánh giá áp suất: | PN16 |
| Tiêu chuẩn thiết kế: | GOST 5762-2002 |
DN40-DN1200 Valve cổng ghế chống ăn mòn bằng sắt đúc
| Loại van: | van cổng |
|---|---|
| Vật liệu ghế: | Đàn hồi |
| Vật liệu cơ thể: | gang thép |
DN100 Thép đúc Dark Rod Gate Valve Hướng dẫn hoạt động nối cột hai
| Valve Type: | Gate Valve |
|---|---|
| Vật liệu ghế: | Đàn hồi |
| Body Material: | Cast Iron |
Non Rising Stem Soft Sealing Gate Valve 4 inch Đối với các giải pháp thoát nước tùy chỉnh
| Features: | Non-rising stem, resilient seat, full bore design |
|---|---|
| Valve Type: | Gate Valve |
| Seat Material: | Resilient |


