ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วาล์วประตูเหล็กหล่อ
-
ก๊อสต์ วาล์วประตูเหล็กเหล็ก
-
วาล์วประตูที่มีความยืดหยุ่น
-
วาล์วกระพริกเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเช็คเหล็กเหล็กเหล็ก
-
เครื่องบดเชือก
-
วาล์วควบคุมเหล็กเหลือง
-
วาล์วประตูเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วตรวจสอบเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเหล็กโกง
-
วาล์วกระพริบเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วลูกกลองเหล็กเหล็กเหล็ก
ชื่อผู้ติดต่อ :
Li
หมายเลขโทรศัพท์ :
18906241720
คำหลัก [ steel ball valves ] การจับคู่ 11 ผลิตภัณฑ์.
316 วาล์วลูกกลองเหล็กไร้ขัด พร้อมปลายขัดและฟลานจ์มงกุฎ วาล์วสองชิ้นสําหรับผลงานที่ดีกว่า
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
DN15~DN1000 วาล์วลูกเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก, วาล์วลูกเหล็กลอยแบบกันสแตติก
| : | |
|---|---|
| Place of Origin | China |
| ชื่อแบรนด์ | Youwei Fluid |
304 สแตนเลส วาล์วลูกกลองมีเส้นดัด พร้อมการออกแบบ Port เต็มสําหรับการควบคุมการไหลของอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
บอลวาล์วเคลือบ PTFE/PFA เต็มรูปแบบพร้อมการเชื่อมต่อแบบหน้าแปลนสำหรับกระบวนการทางเคมีที่ทนทานต่อการกัดกร่อนสูงและการรั่วไหลเป็นศูนย์
| สิ้นสุดการเชื่อมต่อ: | ยกหน้าแปลน |
|---|---|
| กดดัน: | PN10 / PN16 / PN25 |
| ประเภทต้นกำเนิด: | ก้านขึ้น/ก้านไม่ขึ้น |
คอมแพคต์ออกแบบหลอดตรวจสอบเหล็กโกงสําหรับอุตสาหกรรมน้ํามัน
| : | |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Youwei Fluid |
ปริมาตรฐาน Trunnion มอนท์บอลแวลล์เหล็กเหล็กหล่อชนิดบอล
| : | |
|---|---|
| Place of Origin | China |
| ชื่อแบรนด์ | Youwei Fluid |
ประเภทของเหล็กเหล็กสกิ๊ดเวย์ลูกบอลเช็ควาล์วสําหรับอุตสาหกรรมโลหะและการบํารุงน้ํา
| Material: | Cast Iron |
|---|---|
| Type: | Check Valve |
| ปะเก็น: | อีพีดีเอ็ม |
วาล์วประตูป้องกันแบบซีลแข็งพร้อมซีลโลหะกับโลหะสำหรับสื่อที่มีฤทธิ์กัดกร่อนและการใช้งานที่อุณหภูมิ/แรงดันสูง
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วควบคุมแรงดันแตกต่างแบบนำร่อง A800 ความแม่นยำสูง พร้อมการออกแบบสองห้อง
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
อุปกรณ์ป้องกันการไหลย้อนกลับแบบหน้าแปลน สแตนเลส 304 DN100 พร้อมกลไกตรวจสอบสองชั้นเพื่อความปลอดภัยของระบบจ่ายน้ำ
| วิธีการดำเนินงาน: | เกียร์ธรรมดา / ใช้งานเกียร์ |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-700 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | ≤120℃ |


