ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วาล์วประตูเหล็กหล่อ
-
ก๊อสต์ วาล์วประตูเหล็กเหล็ก
-
วาล์วประตูที่มีความยืดหยุ่น
-
วาล์วกระพริกเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเช็คเหล็กเหล็กเหล็ก
-
เครื่องบดเชือก
-
วาล์วควบคุมเหล็กเหลือง
-
วาล์วประตูเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วตรวจสอบเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเหล็กโกง
-
วาล์วกระพริบเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วลูกกลองเหล็กเหล็กเหล็ก
ชื่อผู้ติดต่อ :
Li
หมายเลขโทรศัพท์ :
18906241720
คำหลัก [ flange type butterfly valve ] การจับคู่ 33 ผลิตภัณฑ์.
วาล์วกระพริบชนิดกระพริบ DN800 มีการไหลผ่านสองทิศ เพื่อควบคุมการไหลผ่านขนาดใหญ่อย่างมีประสิทธิภาพ
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
สแตนเลส 304/316 วาล์วกระพริกที่มีที่นั่ง EPDM และปริมาณความดัน PN16/ANSI สําหรับการบําบัดน้ํา
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-800 |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วกระพริกกระพริกเหล็กอ่อน DN300-DN1200 สําหรับการควบคุมสื่อระดับความไหลสูง
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วกระพริก 2 ชิ้นปูปลา PTFE พร้อมปิดกระพริกเพื่อควบคุมการไหลผ่านที่ดีกว่า
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วกระพริบเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| ลักษณะร่างกาย: | หน้าแปลน |
|---|---|
| Test: | 100% Leakage Testing |
| Actuation Method: | Manual, Electric, Pneumatic, Hydraulic |
ลิ้นผีเสื้อเหล็กหล่อเหนียว DN100 PN10 แบบเวเฟอร์ พร้อมซีล EPDM สำหรับควบคุมน้ำในอุตสาหกรรม
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°ซ ถึง 200°ซ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10°C ถึง 120°C |
| มาตรฐาน: | ดิน, บี, F4, ANSI, DIN3352 |
316 วาล์วลูกกลองเหล็กไร้ขัด พร้อมปลายขัดและฟลานจ์มงกุฎ วาล์วสองชิ้นสําหรับผลงานที่ดีกว่า
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูยืดหยุ่นประเภท F4 Double Flange สําหรับ DN40 - DN600 PN16 หรือ PN10
| วัสดุ: | เหล็กดัด, ทองเหลือง, สแตนเลส, GGG50, EPDM |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วพลันเจอร์ไฟฟ้าที่มีการควบคุมการไหลของแม่นยํา, การออกแบบต่อต้านการหลุมหลุมหลุมหลุม, และทอร์คการทํางานที่ต่ําสําหรับระบบประปา
| สื่อที่ใช้งานได้: | น้ำ |
|---|---|
| สี: | แดง / ดำ / กำหนดเอง |
| ระดับความดัน: | 150 - 300 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
ประเภท F4 วาล์วประตูหน้ายกขึ้นมีลักษณะร่างกายแยกและกิ่งขึ้นสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |


