Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Li
Số điện thoại :
18906241720
Kewords [ non rising gate valve ] trận đấu 80 các sản phẩm.
Van cổng gang tuân thủ GOST với khả năng đóng kín tuyệt đối cho ứng dụng áp suất cao PN16
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
DIN 3352 F4 Van cổng tuyến ngồi đàn hồi DN100 - Thiết kế tuyến đôi để kiểm soát nước công nghiệp
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dẻo, GGG50 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van công nghiệp có gioăng EPDM/NBR/PTFE, Áp suất định mức 150LB/300LB/600LB, và Tiêu chuẩn kiểm tra API 598
| Phạm vi nhiệt độ: | -10°C đến 120°C |
|---|---|
| Cân nặng: | Thay đổi theo kích thước |
| Kết cấu: | Cổng, Bướm, Van cổng không tăng |
Áp lực Seal Bonnet Cast Iron Gate Valve Được thiết kế cho các ứng dụng nước cung cấp và quản lý dòng chảy đường ống bền vững
| Type: | Gate Valve |
|---|---|
| Trim Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
| Application: | Water, Oil, Gas |
Cast Iron Gate Valve with ASME B16.10 Face To Face Dimension 150-300 PSI Pressure Rating and 1/2 Inch - 24 Inch Size
| Seat Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
|---|---|
| Applicable Medium: | Water |
| Face To Face Dimension: | ASME B16.10 |
Bolted Bonnet Cast Iron Gate Valve with API 598 Standard and ASME B16.10 Dimensions for ≤120℃ Applications
| Applicable Medium: | Water |
|---|---|
| Seat Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
| Type: | Gate Valve |
Rising Stem Cast Iron Gate Valves Lốp tay Tiêu chuẩn áp suất hoạt động 150 300 PSI và Valve bền cho hệ thống đường ống
| Pressure Rating: | 150 - 300 PSI |
|---|---|
| Applicable Medium: | Water |
| Bonnet Type: | Bolted Bonnet, Pressure Seal Bonnet |
Van cổng gang đúc nối bích rãnh từ 1/2 inch đến 24 inch Van chính xác được thiết kế cho dịch vụ đường ống dài hạn
| Seat Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
|---|---|
| Trim Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
| Material: | Cast Iron |
Bolted Bonnet Cast Iron Gate Valves Brass Trim phù hợp với môi trường nước đảm bảo độ bền và hiệu quả lâu dài
| Face To Face Dimension: | ASME B16.10 |
|---|---|
| Size: | 1/2 Inch - 24 Inch |
| Seat Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
1 2 Inch đến 24 Inch Cast Iron Wedge Gate Valve với kết nối cuối phẳng cung cấp kiểm soát dòng chảy trong các hệ thống công nghiệp
| Trim Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
|---|---|
| Face To Face Dimension: | ASME B16.10 |
| Operation: | Handwheel, Gear, Electric Actuator |


