ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วาล์วประตูเหล็กหล่อ
-
ก๊อสต์ วาล์วประตูเหล็กเหล็ก
-
วาล์วประตูที่มีความยืดหยุ่น
-
วาล์วกระพริกเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเช็คเหล็กเหล็กเหล็ก
-
เครื่องบดเชือก
-
วาล์วควบคุมเหล็กเหลือง
-
วาล์วประตูเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วตรวจสอบเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเหล็กโกง
-
วาล์วกระพริบเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วลูกกลองเหล็กเหล็กเหล็ก
ชื่อผู้ติดต่อ :
Li
หมายเลขโทรศัพท์ :
18906241720
คำหลัก [ non rising gate valve ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
วาล์วประตูเหล็กหล่อตามมาตรฐาน GOST พร้อมการปิดผนึกแบบ Bubble-Tight สำหรับงานแรงดันสูง PN16
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
DIN 3352 F4 วาล์วประตูต่อมนั่งแบบยืดหยุ่น DN100 - การออกแบบต่อมคู่สำหรับการควบคุมน้ำอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG50 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูอุตสาหกรรมพร้อมซีล EPDM/NBR/PTFE, พิกัดแรงดัน 150LB/300LB/600LB และมาตรฐานการทดสอบ API 598
| ช่วงอุณหภูมิ: | -10°C ถึง 120°C |
|---|---|
| น้ำหนัก: | แตกต่างกันไปตามขนาด |
| โครงสร้าง: | ประตู, ผีเสื้อ, วาล์วประตูไม่ขึ้น |
ปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑลปริมณฑล
| Type: | Gate Valve |
|---|---|
| Trim Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
| Application: | Water, Oil, Gas |
Cast Iron Gate Valve with ASME B16.10 Face To Face Dimension 150-300 PSI Pressure Rating and 1/2 Inch - 24 Inch Size
| Seat Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
|---|---|
| Applicable Medium: | Water |
| Face To Face Dimension: | ASME B16.10 |
Bolted Bonnet Cast Iron Gate Valve with API 598 Standard and ASME B16.10 Dimensions for ≤120℃ Applications
| Applicable Medium: | Water |
|---|---|
| Seat Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
| Type: | Gate Valve |
วาล์วประตูเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| Pressure Rating: | 150 - 300 PSI |
|---|---|
| Applicable Medium: | Water |
| Bonnet Type: | Bolted Bonnet, Pressure Seal Bonnet |
การเชื่อมต่อปลายรูว์ วาล์วประตูเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก 1/2 นิ้ว ถึง 24 นิ้ว วาล์วความแม่นยําที่ออกแบบมาสําหรับการบริการท่อ pipeline ระยะยาว
| Seat Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
|---|---|
| Trim Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
| Material: | Cast Iron |
โบล็อตเฮปเน็ต วาล์วประตูเหล็กเหล็กเหล็ก ทริมทองแดง เหมาะสําหรับสื่อน้ํา รับประกันความทนทานและประสิทธิภาพระยะยาว
| Face To Face Dimension: | ASME B16.10 |
|---|---|
| Size: | 1/2 Inch - 24 Inch |
| Seat Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
1 2 นิ้วถึง 24 นิ้วเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| Trim Material: | Stainless Steel, Brass, Bronze |
|---|---|
| Face To Face Dimension: | ASME B16.10 |
| Operation: | Handwheel, Gear, Electric Actuator |


