Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Li
Số điện thoại :
18906241720
Kewords [ differential pressure control valve ] trận đấu 5 các sản phẩm.
Van điều khiển áp suất chênh lệch điều khiển bằng khí nén A800 có độ chính xác cao với thiết kế hai khoang
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
A800 Ventil điều khiển áp suất khác nhau của thân thép đúc DPCV Kiểm soát chính xác
| : | |
|---|---|
| Place of Origin | China |
| Hàng hiệu | Youwei Fluid |
Van Điện Từ Van Piston với Điều Chỉnh Lưu Lượng Chính Xác, Thiết Kế Chống Cavitation và Mô-men Xoắn Vận Hành Thấp cho Hệ Thống Cấp Nước
| Phương tiện áp dụng: | Nước |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ / Đen / Tùy chỉnh |
| Đánh giá áp suất: | 150 - 300 PSI |
Van cổng bảo vệ kín cứng với gioăng kim loại-kim loại cho môi chất ăn mòn và ứng dụng nhiệt độ/áp suất cao
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Nâng gốc linh hoạt van cổng lưỡi liềm trong sắt đúc cho kiểm soát dòng chảy công nghiệp
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
1


