Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Li
Số điện thoại :
18906241720
Kewords [ cast steel gate valve ] trận đấu 97 các sản phẩm.
Van bướm wafer sắt dễ uốn DN300-DN1200 để điều khiển phương tiện dòng chảy cao
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van bướm hai phần được lót bằng PTFE với nút khép chặt bong bóng để kiểm soát dòng chảy vượt trội
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van kiểm tra bằng kim loại với ghế cứng kim loại-kim loại để chống nhiệt độ cao và tuân thủ API 594
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van kiểm tra niêm phong không rò rỉ để tiết kiệm năng lượng và bảo vệ thiết bị
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van màng mặt bích ANSI Class 150 với thân gang và lớp lót cao su cho điều khiển công nghiệp
| Cân nặng: | Trọng lượng dựa trên kích cỡ khác nhau |
|---|---|
| loại gốc: | Thân mọc / Thân không mọc |
| Loại van: | Van màng |
Thép không gỉ 304 DN100 Flanged Backflow Preventer với cơ chế kiểm tra hai lần cho an toàn nguồn cung cấp nước
| Phương thức hoạt động: | Hướng dẫn sử dụng / Vận hành bằng bánh răng |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-700 |
| Nhiệt độ hoạt động: | ≤120℃ |
Non-rising Stem GOST Gate Valve with WCB body NRS Handwheel Operation, Long Life Span
| Ứng dụng: | Dầu, khí, nước, hóa chất, nhà máy điện |
|---|---|
| Kích thước mặt đối mặt: | GOST3706-93 |
| Vật liệu cơ thể: | WCB, CF8, CF8M, CF3, CF3M, Titanium, Monel, Hastelloy, v.v. |


