Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Li
Số điện thoại :
18906241720
Kewords [ fluid control valve ] trận đấu 74 các sản phẩm.
Van cổng gang tuân thủ GOST với khả năng đóng kín tuyệt đối cho ứng dụng áp suất cao PN16
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van cổng YOUWEI cho ứng dụng bùn và nước thải với thiết kế lưỡi dao chắc chắn và công nghệ bịt kín tiên tiến
| Vật liệu: | Đúc, đồng thau, thép không gỉ, sắt dễ uốn, GGG40 |
|---|---|
| Kích thước cổng: | DN50-DN1200,Tiêu chuẩn,2"-24",DN50-800,3/4" |
| Quyền lực: | Hướng dẫn sử dụng, dẫn động bằng điện, thủy lực, vận hành bằng tay quay, GO |
Van cổng thép đúc API 600 với ty nổi & thiết kế OS&Y cho Ứng dụng Dầu khí Áp suất cao
| Đánh giá áp suất: | 150 - 600 psi |
|---|---|
| Thiết kế cơ thể: | Nêm rắn / Nêm linh hoạt |
| Lớp phủ: | Sơn Epoxy hoặc chống rỉ |
A100 Máy điều khiển từ xa van hình quả bóng nổi tắt hoặc mở bằng tay
| Type: | Ball Valve |
|---|---|
| truyền động: | Thủ công |
| Certifications: | API, ANSI, ASME, ISO |
GOST phù hợp loại van cửa với điều khiển bằng tay vật liệu cơ thể WCB
| Application: | Oil, Gas, Water, Chemical, Power Plant |
|---|---|
| Face To Face Dimension: | GOST3706-93 |
| Body Material: | WCB, CF8, CF8M, CF3, CF3M, Titanium, Monel, Hastelloy etc. |
GOST Gate Valve WCB DN50 PN16 cho hệ thống khí dầu
| kích thước danh nghĩa: | DN50 |
|---|---|
| Xếp hạng áp lực: | PN16 |
| Tiêu chuẩn thiết kế: | GOST 5762-2002 |
OEM Gost Cast Steel Gate Valves PN 16 DN 50 Hướng dẫn cho dầu dẫn hơi và nhiệt
| kích thước danh nghĩa: | DN50 |
|---|---|
| Đánh giá áp suất: | PN16 |
| Tiêu chuẩn thiết kế: | GOST 5762-2002 |
Van cổng đế đàn hồi OS&Y - Trục nâng bằng gang dẻo (GGG50) cho Điều khiển Công nghiệp Chính xác
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 200°C |
|---|---|
| Niêm phong: | lót cao su, kim loại, PTFE |
| Kích cỡ: | 1/2 Inch - 24 Inch |
Máy kiểm soát dòng chảy công nghiệp Thép đúc van kiểm tra nâng DN50 ~ DN300 Kích thước
| Standard Or Nonstandard: | Standard |
|---|---|
| Operation: | Automatic |
| Material: | Cast Steel |
Tùy chỉnh van kiểm tra thép đúc áp suất tự niêm phong kiểm tra van kiểm soát dòng chảy
| : | |
|---|---|
| Place of Origin | China |
| Hàng hiệu | Youwei Fluid |


