ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วาล์วประตูเหล็กหล่อ
-
ก๊อสต์ วาล์วประตูเหล็กเหล็ก
-
วาล์วประตูที่มีความยืดหยุ่น
-
วาล์วกระพริกเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเช็คเหล็กเหล็กเหล็ก
-
เครื่องบดเชือก
-
วาล์วควบคุมเหล็กเหลือง
-
วาล์วประตูเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วตรวจสอบเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเหล็กโกง
-
วาล์วกระพริบเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วลูกกลองเหล็กเหล็กเหล็ก
ชื่อผู้ติดต่อ :
Li
หมายเลขโทรศัพท์ :
18906241720
คำหลัก [ resilient seated gate valve ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
วาล์วประตูที่ติดตั้งที่ทนทานกับกระดูกที่ไม่ขึ้นขึ้น พร้อมการปิดสองทิศทางสําหรับระบบน้ําและระบบน้ําเสีย
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูแบบมีที่นั่งยืดหยุ่น AME-CRC 509 พร้อมซีลกันรั่วสองทิศทาง, การออกแบบแบบเต็มบอร์, และการทำงานด้วยแรงบิดต่ำสำหรับงานอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูแบบนั่งยันยืดหยุ่นพร้อมก้านยกสำหรับการซีลแบบสุญญากาศและแรงบิดในการทำงานต่ำ
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูที่นั่งยืดหยุ่นระดับพรีเมียม - ปิดกันการรั่ว, ทนต่อการกัดกร่อนและสวมใส่, การทํางานแบบแรงปั่นต่ําสําหรับระบบน้ํา
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
Z45X BS 5163 วาล์วประตูที่ติดตั้งที่ทนทานต่อกระดูกที่ไม่ขึ้นด้วยปริมาณความดัน PN16 และร่างโลหะยืดหยุ่น
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
GGG50 วาล์วประตูเก้าอี้ยืดหยุ่น วาล์วประตูเหล็กยืดหยุ่นสําหรับการไหลที่เรียบ
| ประเภทวาล์ว: | วาล์วประตู |
|---|---|
| วัสดุที่นั่ง: | ยืดหยุ่น |
| วัสดุตัวเครื่อง: | เหล็กเหล็ก |
โอเอสแอนด์วาย วาล์วประตูแบบนั่งทนทาน ก้านยกเหล็กหล่อเหนียว (GGG50) สำหรับการควบคุมอุตสาหกรรมที่แม่นยำ
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°ซ ถึง 200°ซ |
|---|---|
| ผนึก: | ยางเรียงราย, โลหะ, PTFE |
| ขนาด: | 1/2 นิ้ว - 24 นิ้ว |
DN40-DN1200 แวลล์ประตูเก้าอี้เหล็กเหล็กเหล็กเหล็กยืดหยุ่น OEM Anti Corrosion Coating
| ประเภทวาล์ว: | วาล์วประตู |
|---|---|
| วัสดุที่นั่ง: | ยืดหยุ่น |
| วัสดุตัวเครื่อง: | เหล็กเหล็ก |
วาล์วประตูที่นั่งยืดหยุ่นที่มีความแน่นในกระบวนการทํางานต่ําและปริมาณความดัน PN 16 ในเหล็กอ่อน
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูที่นั่งด้วยโลหะที่มีการปิดเชือกแบบไม่มีการรั่วแบบสองทิศ คู่ปิดเชือกแบบเต็มโลหะและความมั่นคงในอุณหภูมิสูงสําหรับการรักษาความปลอดภัย
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |


