ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วาล์วประตูเหล็กหล่อ
-
ก๊อสต์ วาล์วประตูเหล็กเหล็ก
-
วาล์วประตูที่มีความยืดหยุ่น
-
วาล์วกระพริกเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเช็คเหล็กเหล็กเหล็ก
-
เครื่องบดเชือก
-
วาล์วควบคุมเหล็กเหลือง
-
วาล์วประตูเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วตรวจสอบเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วเหล็กโกง
-
วาล์วกระพริบเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
-
วาล์วลูกกลองเหล็กเหล็กเหล็ก
ชื่อผู้ติดต่อ :
Li
หมายเลขโทรศัพท์ :
18906241720
คำหลัก [ resilient seated gate valve ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
วาล์วประตูโลหะป้องกันแรงดันสูงพร้อมการปิดผนึกโลหะกับโลหะและการเคลือบป้องกันการกัดกร่อน
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, |
DIN 3352 F4 วาล์วประตูต่อมนั่งแบบยืดหยุ่น DN100 - การออกแบบต่อมคู่สำหรับการควบคุมน้ำอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG50 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูยืดหยุ่นประเภท F4 Double Flange สําหรับ DN40 - DN600 PN16 หรือ PN10
| วัสดุ: | เหล็กดัด, ทองเหลือง, สแตนเลส, GGG50, EPDM |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
ประเภท F4 วาล์วประตูหน้ายกขึ้นมีลักษณะร่างกายแยกและกิ่งขึ้นสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูมีด YOUWEI สำหรับการใช้งานกับสารละลายและน้ำเสีย พร้อมการออกแบบขอบมีดที่ทนทานและเทคโนโลยีซีลขั้นสูง
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูสเตมยืดหยุ่นในเหล็กอ่อนสําหรับควบคุมการไหลของอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วกรองที่นั่งด้วยโลหะที่มีที่นั่งแข็งจากโลหะไปยังโลหะเพื่อความทนทานต่ออุณหภูมิสูงและสอดคล้องกับ API 594
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
GOST Standard WCB Carbon Steel Double Flange Gate Valve with Bidirectional Sealing สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูวัสดุ WCB มาตรฐาน GOST ด้วยปริมาณความดัน PN16/PN25 สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | WCB เหล็กหล่อ |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |
วาล์วประตูเหล็กหล่อตามมาตรฐาน GOST พร้อมการปิดผนึกแบบ Bubble-Tight สำหรับงานแรงดันสูง PN16
| วัสดุ: | การหล่อ, ทองเหลือง, สแตนเลส, เหล็กดัด, GGG40 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต: | DN50-DN1200,มาตรฐาน,2"-24",DN50-800,3/4" |
| พลัง: | คู่มือ, กระตุ้นด้วยไฟฟ้า, ไฮดรอลิก, ใช้งานด้วยมือ, GO |


